วันนี้ (26 ก.พ.2564) ผู้สื่อข่าวรายงานว่า ธนาคารกรุงไทย เปิดสาขาและจุดบริการเป็นกรณีพิเศษ เพื่อรับลงทะเบียนโครงการ "เราชนะ" สำหรับผู้ไม่มีสมาร์ตโฟน ระหว่างวันที่ 26-28 ก.พ.นี้
ประชาชนสามารถตรวจสอบจุดบริการได้ที่ เว็บไซต์ธนาคารกรุงไทย โดยนำบัตรประจำตัวประชาชนแบบสมาร์ตการ์ดที่ยังไม่หมดอายุ มาลงทะเบียน และมาด้วยตนเองเท่านั้น ไม่สามารถมอบอำนาจได้
![](https://news.thaipbs.or.th/media/TSNBg3wSBdng7ijMh1Fny8fO3JV9lKDW8MlAkJbjI88.jpg)