วันนี้ (10 เม.ย.2564) หม่อมราชวงศ์เฉลิมชาตรี ยุคล หรือ คุณชายอดัม โพสต์ข้อความผ่านเฟซบุ๊กว่า "ผลตรวจ Covid-19 ผมเป็น Positive นะครับ น่าจะติดมาจากน้องที่ไปทองหล่อมาอีกทีครับ เดี๋ยวขอเวลาไล่ Timeline นิดนึงนะครับ"
![](https://news.thaipbs.or.th/media/TSNBg3wSBdng7ijMh1JX8ARWfmh2bfO3MGTP1LcSoVT.jpg)
วันนี้ (10 เม.ย.2564) หม่อมราชวงศ์เฉลิมชาตรี ยุคล หรือ คุณชายอดัม โพสต์ข้อความผ่านเฟซบุ๊กว่า "ผลตรวจ Covid-19 ผมเป็น Positive นะครับ น่าจะติดมาจากน้องที่ไปทองหล่อมาอีกทีครับ เดี๋ยวขอเวลาไล่ Timeline นิดนึงนะครับ"